| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Màu sắc | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Vôn | 380V 3phase 50hz |
| Chức năng | nghiền, rửa và làm khô |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức chứa | 1500kg / h-2000kg / h |
| Tỷ lệ loại bỏ tạp chất | 70% |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Vật chất | chai PET phế thải, chai nước uống, chai khoáng, chai cola |
|---|---|
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu bao bì tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Vật chất | Chai đựng vật nuôi thải |
|---|---|
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 1000kg / h, 2000kg / h |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Vôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Dịch vụ | 24 tiếng |
| chi tiết đóng gói | đóng gói phim |
| Vật chất | màng PE PP phế thải, bao dệt, bao jumbo |
|---|---|
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| đấu giá | Rửa ma sát và khử nước |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức chứa | 1500kg / h-2000kg / h |
| Tỷ lệ loại bỏ tạp chất | 70% |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu bao bì tiêu chuẩn |
| Vôn | 380V, tùy chỉnh |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Áp dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Dịch vụ | 24 tiếng |