| Vôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, tái chế màng Multching, Máy tái chế bao xi măng |
| Tên | Máy chà nhám phim |
| Vật chất | Túi nhựa, màng phủ, |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
| Thiết kế trục | Trục đơn |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V 50HZ 3Phase hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Cục nhựa, Màng PP / PE, Bao Jumbo, Màng vải nông nghiệp, Màng đóng kiện, |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh thực hiện |
| Kích thước mảnh cuối cùng | 12-14mm |
| Độ ẩm cuối cùng | 1,8% |
| Chức năng | Phân loại, nghiền nát, rửa sạch, sấy khô |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh thực hiện |
| Kích thước mảnh cuối cùng | 12-14mm |
| Độ ẩm cuối cùng | 1,8% |
| Chức năng | Phân loại, nghiền nát, rửa sạch, sấy khô |
| Vật chất | PE ABS PC khối, cục |
|---|---|
| Sức chứa | 1000kg / h-2000kg / h |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Dịch vụ | 24 tiếng |
| Mô hình | Máy tiêu chuẩn |
|---|---|
| Loại nhựa | Chai thú cưng |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật chất | Chai PET, chai PE, chai PVC, chai PP |
|---|---|
| Sức chứa | 300kg / h- 2000kg / h |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật chất | Màng PE, bao dệt PP |
|---|---|
| Sức chứa | 300kg / h- 2000kg / h |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| áp dụng cho | PBAT, PLA, PET, APET, APET, GPET, CPET, PLA, HIPS, PE, ABS, EVA, PC, PEEK, PPS, PTFE, PEEK, TPU, TPE |
|---|---|
| Nhiệt độ sấy | có thể được điều chỉnh theo đặc tính vật liệu |
| Thời gian sấy | 20 phút (có thể được điều chỉnh theo nhu cầu độ ẩm) |
| Tiêu thụ điện | chỉ bằng 45% so với máy hút ẩm thông thường |
| Chế biến | Khô và kết tinh tại một thời điểm |