| Vôn | 380V, tùy chỉnh |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V, tùy chỉnh |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V, tùy chỉnh |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V, tùy chỉnh |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Lớp tự động | Tự động |
| Lớp tự động | Tự động, bán tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, Rửa chai PET, tái chế chai vật nuôi, Hệ thống tái chế EPS |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V, 50HZ hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, tái chế màng Multching, Máy tái chế bao xi măng |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, vận hành và đào tạo, Hỗ trợ trực |
| Tên sản phẩm | máy tách nhựa, máy tái chế nhựa, chất thải bao pp pe rửa máy tái chế hạt |
| Sức chứa | Máy nghiền nhựa 100-1000kg / h |
|---|---|
| Vôn | 380V / 50Hz / 3Phase, Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Máy nghiền nhựa phế thải, Máy nghiền chai nhựa, máy tái chế nhựa |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt hiện |
| Chứng nhận | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| Vôn | 380V 50HZ, tùy chỉnh |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ th |
| Ứng dụng | Nhà máy sản xuất, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Thực phẩm & Đồ uống |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, rửa chai PET |
| Sức chứa | 300-3000kg / giờ |
| Xe máy | Wannan Motor, Siemens |
| Vôn | 380V 50HZ 3Phase hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Năng lực sản xuất | 300-1000kg / giờ |