| áp dụng cho | PET chip / PET tái chế mảnh |
|---|---|
| Chế biến | Cho ăn - Sấy khô và kết tinh --- Xả |
| Thời gian sấy | 20 phút (có thể được điều chỉnh theo nhu cầu độ ẩm) |
| Tiêu thụ điện | chỉ bằng 45% so với máy hút ẩm thông thường |
| Máy sưởi | Sóng hồng ngoại |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | PET masterbatches |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian sấy | 20 phút theo vật liệu |
| Điều kiện | Mới |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Chứng nhận | CE,ISO9001,CE SGS ISO9001 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Sức chứa | 100-1000kg / giờ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn nhà máy hoặc gói tùy chỉnh |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sức chứa | 300-1000kg / giờ |
| Chức năng | nghiền, rửa và làm khô |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu. |
| áp dụng cho | PBAT, PLA, PET, APET, APET, GPET, CPET, PLA, HIPS, PE, ABS, EVA, PC, PEEK, PPS, PTFE, PEEK, TPU, TPE |
|---|---|
| Nhiệt độ sấy | có thể được điều chỉnh theo đặc tính vật liệu |
| Thời gian sấy | 20 phút (có thể được điều chỉnh theo nhu cầu độ ẩm) |
| Tiêu thụ điện | chỉ bằng 45% so với máy hút ẩm thông thường |
| Chế biến | Khô và kết tinh tại một thời điểm |