| Vật chất | Màng PE PP |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| độ ẩm cuối cùng | khoảng 1% |
| Vật chất | màng pe pp thải, túi dệt, màng rác |
|---|---|
| Sức chứa | 300-1000kg / giờ |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sức chứa | 300-1000kg / giờ |
| Chức năng | nghiền, rửa và làm khô |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp dụng | Chai thú cưng |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Dịch vụ | 24 tiếng |
| Vật chất | Màng PE PP phế thải, bao dệt, bao jumbo, mảnh PE PP PET PVC |
|---|---|
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| đấu giá | Rửa ma sát và khử nước |
| Vật chất | màng phủ chất thải, màng PE chất thải |
|---|---|
| Sức chứa | 1000kg / giờ |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vật chất | màng PE thải, bao PP dệt |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Đinh ốc | đơn, hai giai đoạn |
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| Vật chất | Kiện màng nhựa phế thải |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Áp dụng | Chai thú cưng |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Kích thước mảnh cuối cùng | 12-14mm |
| Độ ẩm cuối cùng | 1,8% |
| Chức năng | Phân loại, nghiền nát, rửa sạch, sấy khô |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |