| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Vôn | 380V, tiêu chuẩn khách hàng |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, Rửa chai PET, tái chế chai vật nuôi |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Vôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Áp dụng | Chai thú cưng |
| Dịch vụ | 24 tiếng |
| Sức chứa | 500 ~ 2000kg / h |
| Áp dụng | Sợi PET, màng PE, bao PP dệt, màng PP, bao PP jumbo |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ | 24 tiếng |
| Sức chứa | 300 ~ 1500kg / h |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sức chứa | 300-1000kg / giờ |
| Chức năng | nghiền, rửa và làm khô |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp dụng | Màng PE, PP |
| thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Dịch vụ | 24 tiếng |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
| Vật chất | chất thải PE PP mảnh cứng |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Đinh ốc | đơn, hai giai đoạn |
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| bahan | PET masterbatches |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| độ ẩm cuối cùng | ít hơn 50ppm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |