| Vật chất | bao bì PP phế thải, màng PP, màng PE |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| độ ẩm cuối cùng | khoảng 1% |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| Vôn | 380V 3 pha 50Hz hoặc tùy chỉnh được thực hiện |
| Chức năng | nghiền, rửa và làm khô |
| Màu sắc | tùy chỉnh thực hiện |
| Vật chất | Màng PE PP, bao dệt, bao tấn, bao jumbo |
|---|---|
| Tốc độ quay | 1800 GIỜ |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| độ ẩm cuối cùng | 10% |
| Thiết kế trục | Trục đôi |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V 50HZ 3Phase hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | băm nhỏ các loại vật liệu khối lượng lớn như vỏ xe, săm lốp, thùng kim loại, nhôm phế liệu, sắt thép |
| Vật chất | PE PP PS PVC ABS cục |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V 3Phase 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Chức năng | nghiền, rửa và làm khô |
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| Vật chất | PE PP PS PVC ABS cục |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vôn | 380V 50Hz |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Chứng chỉ | CE , ISO9001 |
| Sản phẩm cuối cùng ight | Viên PET |
| Ứng dụng | Hạt, ống |
| áp dụng cho | PET chip / PET tái chế mảnh |
|---|---|
| Chế biến | Cho ăn - Sấy khô và kết tinh --- Xả |
| Thời gian sấy | 20 phút (có thể được điều chỉnh theo nhu cầu độ ẩm) |
| Tiêu thụ điện | chỉ bằng 45% so với máy hút ẩm thông thường |
| Máy sưởi | Đèn hồng ngoại |
| Vật chất | Phim PE |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| độ ẩm cuối cùng | khoảng 1% |