| Vật chất | PE PP PS PVC ABS cục |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vật chất | Màng PE, HDPE |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| độ ẩm cuối cùng | khoảng 1% |
| Vật chất | Màng PE, bao PP dệt, màng PP, bao PP jumbo |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vôn | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, Rửa chai PET, tái chế chai vật nuôi |
| Vật liệu gia công | Chai lọ, vật nuôi phế thải |
| Sản phẩm cuối cùng | Chai nhựa không nhãn |
| Vôn | 380V 50HZ, tùy chỉnh |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Ứng dụng | Hạt |
| Thiết kế vít | Vít kép song song |
| Vật chất | Màng PE, bao dệt PP |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Chức năng | máy nén cắt và tạo hạt |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200kg / h, 300kg / h, 500kg / h, 800kg / h |
| Vật chất | Màng PE, bao dệt PP |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Chức năng | máy nén cắt và tạo hạt |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200kg / h, 300kg / h, 500kg / h, 800kg / h |
| Vật chất | sợi nhựa, sợi PET |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vật chất | Bao PP dệt, màng PE |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Chức năng | máy nén cắt và tạo hạt |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Trục | trục đôi |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| bahan | màng nhựa phế thải, màng rác, túi dệt, túi tấn |