| Sức chứa | Máy nghiền nhựa 100-1000kg / h |
|---|---|
| Vôn | 380V / 50Hz / 3Phase, Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Máy nghiền nhựa phế thải, Máy nghiền chai nhựa, máy tái chế nhựa |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt hiện |
| Chứng nhận | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| Vôn | 380V 50HZ, tùy chỉnh |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, lắp đặt hiện trường, vận hành và đào tạo, hỗ trợ kỹ th |
| Sức mạnh (W) | Tùy theo |
| Ứng dụng | Hạt |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| bahan | phuy nhựa phế thải, lốp xe, gỗ, v.v. |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50HZ |
| Vật liệu lưỡi | 9CrSi, SKD-11, D2, v.v. |
| Trục lưỡi | hai trục |
| Vật chất | chai nhựa phế thải |
|---|---|
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h, 2000kg / h |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật chất | chất thải PE PP mảnh cứng |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Đinh ốc | đơn, hai giai đoạn |
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| Vật chất | màng PE thải, bao PP dệt |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Đinh ốc | đơn, hai giai đoạn |
| Sức chứa | 300kg / h, 500kg / h, 1000kg / h |
| Vật chất | Chai PET, chai PE, chai PVC, chai PP |
|---|---|
| Sức chứa | 300kg / h- 2000kg / h |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vôn | tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| bahan | phuy nhựa phế thải, lốp xe, gỗ, v.v. |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50HZ |
| Vật liệu lưỡi | 9CrSi, SKD-11, D2, v.v. |
| Trục lưỡi | Gấp đôi |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| bahan | phuy nhựa phế thải, lốp xe, gỗ, v.v. |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50HZ |
| Vật liệu lưỡi | 9CrSi, SKD-11, D2, v.v. |
| Trục lưỡi | Gấp đôi |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| bahan | phuy nhựa phế thải, lốp xe, gỗ, v.v. |
| Vôn | 380V / 3Phase / 50HZ |
| Vật liệu lưỡi | 9CrSi, SKD-11, D2, v.v. |
| Trục lưỡi | Gấp đôi |