| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Vật chất | PE PP PS PVC ABS cục |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vật chất | Màng PE, bao PP dệt, màng PP, bao PP jumbo |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Vật chất | Màng PE, bao PP dệt, màng PP, bao PP jumbo |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp | 380V / 3Phase / 50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Trục lưỡi | Độc thân |
| Vật liệu lưỡi | SKD-11 |
| Thời gian giao hàng | 5 ~ 8 tuần |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Lianda |
| Chứng nhận | CE,ISO9001 |
| Được dùng cho | Kết tinh của Viên / Chip PET, Phế liệu tấm PET, Vảy PET |
|---|---|
| Đầu ra | 100kg / h đến 1000kg / h |
| Cách sưởi ấm | Đèn hồng ngoại |
| Thời gian kết tinh | 15-20 phút |
| Nhiệt độ | Có thể được điều chỉnh theo nhu cầu vật liệu |
| Lớp tự động | Tự động, bán tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Máy tái chế nhựa, Máy tái chế chai / mảnh PET sau tiêu dùng |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Nguồn năng lượng | 380V 50HZ 3Phase hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Được sử dụng với | máy ép phun hoặc máy định hình nhựa khác nhau |
| áp dụng cho | PP / PE PET PVC ABS hoặc các vật liệu nhựa khác |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chứng chỉ | CE ISO9001 SGS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn nhà máy hoặc gói tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C, Western Union |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | LIANDA |