| Lớp tự động | Tự động, bán tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Máy tái chế nhựa, Máy tái chế chai / mảnh PET sau tiêu dùng |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Lớp tự động | Tự động, bán tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Máy tái chế nhựa, Máy tái chế chai / mảnh PET sau tiêu dùng |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V, 50HZ, 3Phase hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Điều kiện | Mới |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, Rửa chai PET, tái chế xps, tái chế chai vật nuôi |
| Thiết kế trục | Độc thân |
|---|---|
| Sử dụng | Máy nghiền nhựa thải, Máy nghiền ống nhựa, Lốp xe |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V50HZ3phase hoặc tùy chỉnh |
| Loại nhựa | PP / PE |
| Sức chứa | Máy nghiền nhựa 100-1000kg / h |
|---|---|
| Vôn | 380V / 50Hz / 3Phase, Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Máy nghiền nhựa phế thải, Máy nghiền phim |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt hiện |
| Chứng nhận | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| Sức chứa | Máy nghiền nhựa 100-1000kg / h |
|---|---|
| Vôn | 380V / 50Hz / 3Phase, Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Máy nghiền nhựa phế thải, Máy nghiền phim |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt hiện |
| Chứng nhận | CE,ISO9001,CE ISO SGS |
| Vôn | 380V, tùy chỉnh |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt tại hiện trường, |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, dây chuyền rửa màng thải, sấy khô |
| Lớp tự động | Tự động |
| Sức chứa | Máy nghiền nhựa 300-1000kg / h |
|---|---|
| Vôn | 380V / 50Hz / 3Phase, Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Máy nghiền nhựa phế thải, Máy nghiền chai nhựa, máy tái chế nhựa |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt hiện |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vôn | 380V, tiêu chuẩn khách hàng |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, Rửa chai PET, tái chế chai vật nuôi |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Vôn | 380V, tiêu chuẩn khách hàng |
|---|---|
| Lớp tự động | Tự động |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Ứng dụng | Tái chế nhựa, Rửa chai PET, tái chế chai vật nuôi |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |